• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ôn tập BSCI version 1.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ôn tập BSCI version 1.0

Chào tất cả các bạn,
    Với mục đích hỗ trợ cho những ai đang tự học BSCI hoặc đang cần ôn tập lại cho việc thi cử. Tôi xin mạo muội giới thiệu đến các bạn slide :

Trước khi post slide hoàn chỉnh, tôi chỉ xin đưa lên phần đầu tiên của tài liệu . Với hi vọng rằng, sau khi xem tài liệu này , các bạn sẽ gởi những khuyết điểm còn thiếu sót đặc biệt là cách trình bày, nội dung có quá cô động ... để khi tài liệu hoàn thành sẽ giúp bạn thật tốt trong việc học CCNP.

Vì hiện nay forum không hỗ trợ việc post file flash nên tôi xin phép được đưa link tải file này :
    Code:
    http://networkselfstudy.com/forum/tailieu/OntapBSCIversion1.0.swf
    File này được convert từ file power point. Tôi gởi đến các bạn vì thấy cách trình bày rất thận thiện và dễ tiếp cận hơn file .ppt.

Chúc các bạn vui vẻ.
    Attached Files
    Trần Mỹ Phúc
    tranmyphuc@hotmail.com
    Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
    JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
    INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Đồng chí Phúc chăm quá nhỉ? Ngày nghỉ mà không đi chơi đâu, ở nhà cày cisco. Pái phục cậu đó.
    Thanks nhé!
    Last edited by hoangtu_congngheIT; 03-05-2009, 10:49 AM.
    Nhiệt tình + Không biết >> Phá hoại

Comment

Hic bạn cho mình xin pass

Comment

CHào bạn ,
        Vui lòng xem hướng dẫn bên dưới :
        Hướng dẫn :

Để xem slide các bạn click vào nút màu vàng trong hình dưới đây :

Chúc bạn vui vẻ.
        Trần Mỹ Phúc
        tranmyphuc@hotmail.com
        Hãy add nick để có thông tin đề thi mới nhất :tranmyphuc (Hỗ trợ tối đa cho các bạn tự học)

Cisco Certs : CCNP (Passed TSHOOT 1000/1000)

Juniper Certs :
        JNCIP-ENT & JNCIP-SEC
        INSTRUCTORS (No Fee) : CISCO (Professional) , JUNIPER (Professional) , Microsoft ...

[version 4.0] Ôn tập CCNA

Comment

Đúng là bác Phúc chăm chuyên môn thật, rất đáng nể-Cảm ơn bác nhé

Comment

thank anh nhieu

Comment

Working...
            X