• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mình đã pass CCNA 944/1000, 21-07-09.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lehoanglongvn View Post

Cho mình hỏi là với dạng câu hỏi như thế này, nếu khi mình trả lời không đúng thứ tự như ở trên thì P 4 S nó báo là mình đã sai câu đó (Ví dụ như khi đổi chỗ hai câu phần EIGRP cho nhau). Vậy khi thi thật mình có cần thiết phải nhớ chính xác vị trí 2 câu đó không, nếu có thì lý do gì phải có thứ tự như vậy ???
    Cái này thì mình ko rõ nữa, chỉ để đại thôi, chứ nhớ vị trí thì mệt lắm. Vô thi mà gặp câu này thì ko phải chỉ có 4 đáp án ko đâu, chắc phải 6 đáp án.
    YM & Email: dinhcuongvnvn@yahoo.com

Comment

Originally posted by hellangle251287 View Post
      ban oi sao minh tai? ********* moi' nhat ve ma` chay ko duoc vay, minh thay la chi? click phai trong computer rui` chon cai' gi` do' va cuoi' cu`ng chon disnable ma` minh ko thay' chi? thay' la` static thoi minh` ko la`m duoc ban neo` biet' chi? minh` voi' duoc ko nah` minh thank truoc' nha:)
      Huong dan su dung
      0. rightclick My Computer -> Manage -> Services and Applications -> Services -> rightclick DCOM Server Process Launcher -> Startup type : Disabled
      1. use volumeid.exe and change you C: drive to ID : 5555-7777 ( volumeid C: 5555-7777 )(doi ten o he thong thanh 5555-7777)
      2. Reboot your PC ( you'll get some errors because you disabled DCOM but that's ok )
      3. Check that your C: drive volume ID is indeed 5555-7777 ( by typing dir at the cmd.exe prompt )
      4. install 640-802_setup.exe
      5. copy the license.key to C:\program files\********* test environment\640-802
      6. right click license.key and make sure that it is READ-ONLY ! ( very important )
      7. launch program

Comment

Originally posted by samson79 View Post
        Cái này thì mình ko rõ nữa, chỉ để đại thôi, chứ nhớ vị trí thì mệt lắm. Vô thi mà gặp câu này thì ko phải chỉ có 4 đáp án ko đâu, chắc phải 6 đáp án.
        vi tri nhu the la dung roai.khi di thi that no cung yeu cau dung vi tri day

Comment

Originally posted by anhtuan3101987 View Post
          vi tri nhu the la dung roai.khi di thi that no cung yeu cau dung vi tri day
          Thế này thì mệt rồi :-SS:-SS:-SS:-SS

Comment

các bác ơi cho em hỏi: Những câu DRAG AND DROP có cần phải kéo thả theo đúng thứ tự như đáp án không ạ? thank!!!

Comment

Working...
            X