• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có cần thực hiện đăng ký gì thêm sau khi thi xong một môn của CCNP?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Có cần thực hiện đăng ký gì thêm sau khi thi xong một môn của CCNP?

chào các bạn!

Sau khi thi xong môn BCRAN một tuần (đây là môn thi đầu tiên của mình ở level CCNP) mình vào http://www.cisco.com/go/certifications/login/
    Ở phần Test History Cisco đã Update kết quả thi môn này.
    Các bạn cho mình hỏi như vậy là mọi việc đã OK hay còn phải đăng ký thêm bước nào khác (dạng như NDA vv...) không? Khi mình thi đủ 4 môn của NP và trong Test History Update đủ 4 môn thì Cisco tự động gửi Certificate về cho mình hay sao?
    Mình hỏi thêm một ý nửa, là mình thi môn này theo Code cũ. Vậy thì Cisco sẽ công nhận giá trị môn này trong thời gian bao lâu?(Thời gian tối đa để mình thi các môn còn lại.
    Trên diễn đàn thấy 2 bạn : Nguyễn Tuấn Vũ & Nguyễn Văn Phương hoàn thành CCNP trong một thời gian rất ngắn. Nếu có thể các bạn có thể truyền đạt lại kinh nghiệm (viết môt bài Summary ) trong quá trình học CCNP cho mọi người cùng học tập .

chân thành cảm ơn tất cả các bạn.

PSTN,

Chúc mừng bạn đã pass module đầu tiên.

Khi bạn thi đủ 4 module, Cisco sẽ tự động gởi bằng về cho bạn. Việc sign các NDA, bạn đã thực hiện vào đầu buổi thi; và như vậy, bạn không cần phải làm thêm việc gì nữa.

Chúc pstn luôn thành công,
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Working...
    X