• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về đăng ký thi :|

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về đăng ký thi :|

Các bác giúp em gấp với. Em có mua voucher bên ngoài, sau khi em nhấn request hiện giờ em nhận được 2 cái mail.
    1 cái confirm request. em đã xác nhận vấn đề là cái thứ 2
    Click image for larger version

Name:	cíco.jpg
Views:	1
Size:	20.6 KB
ID:	207942
    Nó yêu cầu tạo 1 tài khoản Cisco ID, vậy em phải nhập gì cho mục username :| liệu có phải là username của cisco.netacad.net. Với lại địa chỉ email có phải là thông tin academy connection không ạ ... :(( em rối quá mọi người có ai mới mua voucher thi gần đây hướng dẫn em với :((

dech nguoi ta dang lo ma con co nhung thang vao spam nua :|. Cac bac ai biet gi giup em oi

Comment

e cũng đang mắc cái đấy. bác nào có kinh nghiệm vào chỉ cho e với

Comment

cứ làm theo đúng hướng dẫn, tài khoản ở cisco.com không phải là tài khoản tại cisco.netacad.net
        bác có thể tạo mới cho riêng mình là đc
        nói chung cứ làm theo đúng hướng dẫn của mail cisco sent cho bác là ok ko có gì phải lắng lo hết!

Comment

Working...
        X