• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những thành viên xuất sắc của VnPro (updated ngày 1/12/2008)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Sao mình chưa có tên trong danh sách ta?Mình cũng thi ngày 29/10 này mà , kỳ wá:106:
    :Xhọc học nữa học mãi , trường này đuổi thì wa học trường khác ...:X:X

Comment

Nhìn danh sách mà nể quá ! thấy mình thật kém cỏi ! Cố lên nào ! phải chăm hơn chút nữa
      Last edited by hoaiduc8x; 05-11-2008, 08:06 AM.

Comment

Originally posted by hat View Post
        Bạn cứ đến VNPro thi đi, bạn sẽ được ghi tên trong danh sách.

Có một số môn mình không học ở VNPro nhưng vẫn được ghi tên trong danh sách.

Cái này thì chưa chắc nha. Hên xui thôi. Thi xong cả vài tháng nhận bằng rùi mà cũng hông có nữa là

Comment

Originally posted by Kakalot_ View Post
          Xin chúc mừng, thật nể phục các bạn.

Chắc mình ko bao giờ được xếp trên danh sách này đâu nhễ??? buồn thiệt. Thui cố gắng làm, kiếm tiền đăng ký lớp CCNA để được lên danh sách cho oai.

hihi....
          Hi hi, hên xui thôi. Hồi đó e ko học mà chỉ đăng ký thi CCNA vẫn có tên trong danh sách mà ( số thứ tự 127 ). H a và e chắc phải đóng tiền học CCNA mới có tên trên bảng vàng, khà khà.

Comment

trời ơi sao mà nhiều CCNP quá vậy,sắp tới tính đi học CCNA mà đông vậy,ai cũng có CCNP thì sau này đi làm sao đây...cung thì nhiều mà cầu ít

Comment

"Bằng cấp là nhất thời, bản lĩnh là mãi mãi"... học đi bạn ... ko sao đâu. "Cung" thì nhiều nhưng đáp ứng được bao nhiều "cầu" mới là quan trọng.

Comment

ý cò

cũng muốn đăng ký học but đang cân đối lại ngân sách

Comment

Working...
                X