• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

THÔNG BÁO VnPro tổ chức lớp kỹ năng mềm “ Viết CV hiệu quả”

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THÔNG BÁO VnPro tổ chức lớp kỹ năng mềm “ Viết CV hiệu quả”

Bạn luôn nghĩ rằng bằng cấp và kinh nghiệm là những điều duy nhất mà các nhà tuyển dụng quan tâm khi tìm kiếm và đánh giá nhân viên? Liệu điều đó đã đảm bảo để bạn có một công việc thành công trong tương lai?

Bạn cần chuẩn bị nhiều hơn, vì bên cạnh những điều vừa kể, bạn cần trang bị những kỹ năng mềm cần thiết.

Trong thời gian qua, VnPro đã tiếp nhận tư vấn miễn phí khá nhiều CV từ các bạn học viên trước khi các bạn xin ứng tuyển vào các công ty lớn. Tháng 2 này, VnPro tiếp tục mở lớp “Viết CV hiệu quả” để các bạn học viên có cái nhìn tổng quan hơn về kỹ năng viết CV cho chính mình.

Thời gian: 8h30 chủ nhât, ngày 26/02/2012.

Địa điểm: Trung Tâm VnPro – 149/1D Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh.

Giảng viên: Phạm Hoàng Tuân

Đối tượng: Học viên sở hữu voucher khóa học Kỹ năng viết CV hiệu quả của VnPro

Với khóa học này, các học viên sẽ được Thầy Phạm Hoàng Tuân - giảng viên trung tâm VnPro hướng dẫn cách hoàn thiện một CV ấn tượng và thuyết phục với các nhà tuyển dụng

voucher này thì lấy ở đâu ra vậy a ?! :D

Comment

Originally posted by raider1003 View Post
      Đăng ký trong các kỳ khuyến mãi của VnPro đó bạn:D
      Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

Originally posted by raider1003 View Post
        Voucher của khóa học này dành cho những bạn đăng kí học tại VnPro vào tháng 12/2011 và tháng 1/2012.

Cám ơn bạn,
        Email: vnpro@vnpro.org

Comment

Hồi mình mới ra trường, mình đã được anh Tuân hướng dẫn rất nhiệt tình về cách viết CV và cách tham gia phỏng vấn. Nhờ vậy mà mình đã kiếm được một công việc đúng với đam mê của mình. Cảm ơn anh TuânPH, cũng như VnPro nhiều lắm. :)

Comment

Biết đâu ngày đó vào làm trong ngân hàng lại sướng hơn thì sao Ng nhỉ ?

Hãy cho nhau những gì mình đang có
            Lỡ mai này không có để cho nhau

Comment

Originally posted by staralone42 View Post
              Hồi mình mới ra trường, mình đã được anh Tuân hướng dẫn rất nhiệt tình về cách viết CV và cách tham gia phỏng vấn. Nhờ vậy mà mình đã kiếm được một công việc đúng với đam mê của mình. Cảm ơn anh TuânPH, cũng như VnPro nhiều lắm. :)
              Mình cũng học thầy Tuân rồi. Thầy giảng bài khá hay, dễ hiễu và rất nhiệt tình nữa.

Comment

Working...
              X