• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

AI đã Pass TSHOOT 642-832 xin ghé vào 1 tý

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Vâng, giờ em đã hiểu:). thanks anh
    :X + :X = $-)

Comment

Thanks all.!
      I passed today.
      hj
      :X + :X = $-)

Comment

Originally posted by thanhminhnt View Post
        Chào các bạn, mình xin giới thiệu với các bạn một cách troubleshoot trong bài thi Tshoot. Đây là nội dung mình tổng hợp lại từ kinh nghiệm của các thầy và các bạn đi trước. Hi vọng với nội dung này sẽ giúp các bạn tự tin với kì thi này.
        Chúc các bạn thi tốt!
        Không biết bạn thanhminhnt còn online theo dõi topic này không ? Hay có anh chị nào quan tâm môn này thì cho mình hỏi thăm thêm tí cho rõ vấn đề. Đó là khi mình đã phân loại ra các ticket xong rồi thì mình sẽ làm gì với mỗi ticket để có thể trả lời chính xác 3 câu hỏi của mỗi ticket không vậy.

Với bước 1 và 2 của hướng dẫn thì mới phân loại và có cách gì để mình nhìn thấy duoc ngay câu trả lời giống các ticket còn lại kia không. Cám ơn các bạn nhiều

Comment

Với môn Troubleshoot này, các bài lab của bạn đã được cấu hình sẵn, việc của bạn là tìm lỗi xem nó nằm ở đâu, và cách giải quyết là như thế nào. Bạn vào website này: http://www.cisco.com/web/learning/le...hoot_demo.html

Đây là website mà cisco đưa ra cho các bạn chuẩn bị thi Tshoot làm quen.
          VD:
          Bạn dùng PC ping đến địa chỉ website ở ngoài, ko được thì ping đến R1 ko được thì bạn ping tiếp R2, nếu R2 được, thì vào R1 và R2 kiểm tra định tuyến, từ R2 xem có ping được đến website bên ngoài ko?
          Nếu R1 và R2 ping được nhau thì kiểm tra xem NAT trên R1.

Comment

đề tài hay up cho các thành viên khác thấy và tham khảo
            day kem tieng anh giao tiep

Comment

Working...
            X