• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em thi CCNA 4 tháng rồi chưa nhận đc chứng chỉ :((

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em thi CCNA 4 tháng rồi chưa nhận đc chứng chỉ :((

Hi all

Em gặp vấn đề này không biết phải giải quyết như thế nào,mong mọi người ai có kinh nghiệm giúp đỡ em với
    Cách đây khoảng 4,5 tháng em thi CCNA chính xác là ngày 30-9-2009 đến bây h em vẫn chưa nhận đc chứng chỉ CCNA
    em login vào Cisco ID thì báo sai pass và id,reset thì báo sai email nên giờ em không biết phải làm thế nào nữa,ai có kinh nghiệm trong chuyện này giúp em với em xin cảm ơn nhiều nhiều

Bạn cầm cái score report mang đến trung tâm mà bạn dự thi nhờ giúp đỡ.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Vâng,hy vọng là trung tâm đấy giải quyết đc,hồi đấy em thi ở VNExperts ngoài HN.em lo quá h mà mất Cisco ID và họ k ship chứng chỉ về thì mất toi 250$

Comment

Working...
      X