• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thi CCNP ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thi CCNP ?

Hi ALL

Hiện tại em đã có ccna, em chưa pass code nào của ccnp cả . Vậy cisco có

cho phép em thi theo code cũ ko ? Hay phải bắt buộc thi code mới ? Các bác

cho em hay với

many thanks

bạn có thể thi code cũ trước ngày 31/07/2010.

Trong trường hợp của bạn, bạn còn chưa bắt đầu tiến trình CCNP nên tốt nhất là cứ theo lộ trình học và thi ROUTE-->SWITCH-->TSHOOT.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Originally posted by dangquangminh View Post
      bạn có thể thi code cũ trước ngày 31/07/2010.

Trong trường hợp của bạn, bạn còn chưa bắt đầu tiến trình CCNP nên tốt nhất là cứ theo lộ trình học và thi ROUTE-->SWITCH-->TSHOOT.
      oh, rất vui khi nhận được reply của anh Minh. Chúc anh Minh và gia đình sức khỏe . :78:

Comment

chào thầy.
        em đã thi xong BSCI, và đang chuan bị thi BCMSN.
        nếu sau khi em đã thi xong 2 module này mà qua ngày 31/7/2010 vẫn chưa pass xong 2 module ONT và ISCW thì liệu em có phải thi lại không hay chỉ phải pass TSHOOT nữa là có CCNP.
        best regard.

Comment

CCNP=BSCI + BCMSN + TSHOOT.

Do đó trường hợp của bạn có thể thi thêm TSHOOT sau ngày 31/07 là ok.
          Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
          https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Working...
          X