• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đăng ký thi CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Đăng ký thi CCNA

hi mọi người!
    Hôm nay mình đi đâng ký thi CCNA tại học viện mạng Bách Khoa, họ tạo cho mình một New Account Activation với CSCO ID ***** và account authorization code ****nhưng khi mình đăng nhập thì không được. Có phải khi mình đi thi và pass thì mới active được không?
    Tiện thể cho mình hỏi thi giữa Prometric và Person Vue thì khác nhau như thế nào
    Thanks all!!!
    PHAM Duong
    Etudiant
    Ecole des Technologies de l'Information et de la Communication
    Institut Polytechnique de Hanoi
    1 Dai Co Viet - Hanoi -Vietnam
    Email: duongiph@gmail.com
    YM : duongiph
    Téléphone personnel: +84 9 83 63 87 60

Chào bạn!
    Đợt mình thi cũng đăng ký ở Trung tâm khảo thí, sau đó nó sẽ gửi cho bạn mail để kích hoạt sau đó mới đăng nhập được,sau khi thi xong bạn sẽ có thông tin thôi.CHúc bạn thi tốt nhé!
    Nguyen Van Manh
    Address:124/67/23, Xo Viet Nghe Tinh Str, Ward 21,Binh Thanh District,HCMC
    Y!M:nguyenvanmanhdl
    Email:itdongnai@gmail.com
    Website:http://itlab.com.vn

Comment

thanks so much!
      Em chiều thứ 6 là thi rồi, một tuần nay liên tục thâu đêm chiến đấu với kownlege + skill
      Vậy mới biết được sự đam mê của những bạn yêu network.
      PHAM Duong
      Etudiant
      Ecole des Technologies de l'Information et de la Communication
      Institut Polytechnique de Hanoi
      1 Dai Co Viet - Hanoi -Vietnam
      Email: duongiph@gmail.com
      YM : duongiph
      Téléphone personnel: +84 9 83 63 87 60

Comment

Chúc bạn đi thi tốt nghen!!!
        Lúc bạn thi thì nhớ để ý đề có đổi như thế nào không bạn nhé.Mình cuối tháng thi nhưng không biết ôn ở đâu.Lab cũng nữa chứ

Comment

ban on thi trong bo de nao!******* hay *** hay testinside/chuc ban thi tot nha

Comment

Working...
          X