• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về việc nhận bằng CCNA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về việc nhận bằng CCNA

Em Create shiping lable trong acc trên trang cisco đã được 6ngày rồi. trong phần history nó cứ báo CCNA-Kit: Processed mà chưa chuyển sang trạng thái mailed (em đọc trên mạng thấy nói vậy) . Vậy thông thường thì bao lâu cisco mới gởi bằng cho mình sau ngày mình thi xong vậy mấy pác. Từ ngày ngày cisco đã gởi bằng tới ngày mình nhận được bằng nghe nói tới 2tháng lận. điều đó có đúg ko mấy pác.

Thanks

Bạn cứ từ từ đi, để từ processed qua mailed thì phải mất từ 7-10 ngày.
    Từ lúc mailed thì hên xui chuyển đến nơi bạn đăng kí nhận bằng là từ 15 ngày -hơn 2 tháng.

Comment

Chào bạn!mình cũng nhận bằng chỉ trong vòng 1 tháng chứ mấy quan trọng là địa chỉ của bạn ở đâu thôi.Bạn cứ yên tâm chờ đợi ko có lâu đâu.Continue CCNP...
      Nguyen Van Manh
      Address:124/67/23, Xo Viet Nghe Tinh Str, Ward 21,Binh Thanh District,HCMC
      Y!M:nguyenvanmanhdl
      Email:itdongnai@gmail.com
      Website:http://itlab.com.vn

Comment

Originally posted by nguyenhuutien View Post
        Em Create shiping lable trong acc trên trang cisco đã được 6ngày rồi. trong phần history nó cứ báo CCNA-Kit: Processed mà chưa chuyển sang trạng thái mailed (em đọc trên mạng thấy nói vậy) . Vậy thông thường thì bao lâu cisco mới gởi bằng cho mình sau ngày mình thi xong vậy mấy pác. Từ ngày ngày cisco đã gởi bằng tới ngày mình nhận được bằng nghe nói tới 2tháng lận. điều đó có đúg ko mấy pác.

Thanks
        mình cũng thi ùi, mình nhận được mail Congratulations on successfully completing the CCNA certification requirements, rùi mình đăng ký 1 ACC tren trang www.cisco.com/go/certifications/login. sao đó chọn dòng đồng ý với địa chỉ thôi chứ mình có thấy Mailed gì đâu.

anh em chỉ giúp

Comment

Originally posted by vnpro-test View Post
          Bạn cứ từ từ đi, để từ processed qua mailed thì phải mất từ 7-10 ngày.
          Từ lúc mailed thì hên xui chuyển đến nơi bạn đăng kí nhận bằng là từ 15 ngày -hơn 2 tháng.
          Hôm nay là ngày thứ 7. cuối cùng cisco cũng "mailed" mừng ghê.

Comment

Mình mới thi chiều nay, mình đã nhận được mail Congratulation và đang đợi "mailed"
            PHAM Duong
            Etudiant
            Ecole des Technologies de l'Information et de la Communication
            Institut Polytechnique de Hanoi
            1 Dai Co Viet - Hanoi -Vietnam
            Email: duongiph@gmail.com
            YM : duongiph
            Téléphone personnel: +84 9 83 63 87 60

Comment

Working...
            X