• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nghiên cứu mạng MPLS/Metro Ethernet và triển khai IPTV trên nó

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

đầu tiên là chúc mừng bạn,sau là mong bạn share cho mình tham khảo với, mình đang học liên thông tại đại học công nghiệp ngành CNTT, sáng mình đi làm nên cũng ít có thời gian nghiên cứu đề tài , cũng sắp có đợt làm đồ án rồi. mail của mình là duyvan.hh@gmail.com. mong bạn chia sẻ. cảm ơn bạn rất nhiều.

Comment

Originally posted by Tuangia View Post
      Mot so tai lieu ban co the tham khao:
      http://www.mediafire.com/?sharekey=9...a18c057f5d5430
      link có vấn đề rồi, bạn gửi cho vào mail timtran19@gmail.com cho mình mấy cái file tài liệu này với mình đang cần gấp... cám ơn bạn nhiều

Comment

bạn ơi có thể share cho mình đồ án của bạn để tham khảo được không? Mình cũng đang tìm hiểu về mạng Metro! Bạn gửi vào mail của mình nhé: avatar1341991@gmail.com
        Cảm ơn bạn nhiều

Comment

Working...
        X