• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các bác giúp tôi với!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Các bác giúp tôi với!!!

Tôi phải cấu hình một Router 2621 với 1 modul NM - 4AS 4 port serial nối với 4 modem V90, các máy trong LAN sẽ nối với nhau qua một swich 3550 có chia VLAN, truy cập Internet chung qua Router, nhưng tôi chưa cấu hình dược, mong các bác biết nhiều giúp tôi cấu hình Router có thể cho phép các máy trong LAN truy cập Internet qua đường điện thoại thường và qua ADSL. Rất cảm ơn các bác đã xem câu hỏi này và giúp đỡ tôi, thời gian tôi phải triển khai vụ này không còn nhiều nữa, mong các bác giúp tôi.

Địa chỉ Email của tôi là : intersoft@hn.vnn.vn hoặc
    intersoft@fpt.vn
    Toi muon hoc hoi

Chào anh,

Anh có thể nói rõ anh truy cập ADSL bằng router gì? Anh muốn các máy trong Lan truy cập internet theo kiểu nào? ADSL sẽ online 24/24, dialup sẽ dùng để backup? hay thế nào?

Comment

Working...
    X