• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cách unlock P4 S v3.15 Q.347

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cách unlock P4 S v3.15 Q.347

Sau một hồi tìm cách, cuối cùng mình cũng tìm được phương pháp để mở khóa bộ đề V3.15 này. Nếu vi phạm nội quy forum mong thầy Minh bỏ qua cho $-)

Dưới đây chỉ là cách tạm thời thôi vì mình cũng sắp thi rồi nên mới áp dụng cách này. Bạn nào chưa thấy cần thiết thì có thể đợi đến khi có bản crk chính thức.

Đầu tiên bạn cần bộ V3.15 full. Có thể down ở đây:

Nơi để giải đáp thắc mắc cho các newbie về cách thức học, tài liệu hoặc các vấn đề khác

Còn bộ V3.13 crk khá nhiều, các bạn có thể tự tìm down về.

P4 S sử dụng 2 file để chạy là exam.exj.set và file exam.exj chứa bộ đề nằm trong thư mục exams. Ở bản V3.15 file exam.exj.set chưa được crk nên khi chạy sẽ đòi Authorize code.

Cách làm khá đơn giản như sau:

Bước 1: Bạn chạy bản crk ver 3.13 trước để bỏ qua quá trình nhập Authorize code trước. Khi màn hình hiện lên bạn cứ để đó không mở gì cả.

Bước 2: Bạn chép 2 file exam.exj.set và exam.exj của bản v3.15 đè lên v3.13. Lưu ý lúc này chương trình P4 S vẫn phải chạy, không được tắt đi.

Bước 3:
    Quay lại chương trình P4 S đang chạy bạn chọn Practice Exam. Khi này bạn mở ra sẽ thấy bộ đề 254 câu cũ. Cứ yên tâm. End exam rồi mở lại bộ đề. Lưu ý là End Exam chứ ko phải Exit Exam.

Nếu thần chú đúng thì phép lại sẽ xuất hiện. :X

Nếu bạn tắt chương trình đi khi mở lại sẽ yêu cầu nhập lại Authorize code. Đây chỉ là cách bypass tạm thời thôi, chép 2 file exam.exj.set và exam.exj của bản v3.13 thì chương trình sẽ trở lại từ đầu :)

Last edited by SonEx; 19-08-2008, 09:27 AM.

:(:(
    Originally posted by SonEx View Post
    Sau một hồi tìm cách, cuối cùng mình cũng tìm được phương pháp để mở khóa bộ đề V3.15 này. Nếu vi phạm nội quy forum mong thầy Minh bỏ qua cho $-)

Dưới đây chỉ là cách tạm thời thôi vì mình cũng sắp thi rồi nên mới áp dụng cách này. Bạn nào chưa thấy cần thiết thì có thể đợi đến khi có bản crk chính thức.

Đầu tiên bạn cần bộ V3.15 full. Có thể down ở đây:

Nơi để giải đáp thắc mắc cho các newbie về cách thức học, tài liệu hoặc các vấn đề khác

Còn bộ V3.13 crk khá nhiều, các bạn có thể tự tìm down về.

P4 S sử dụng 2 file để chạy là exam.exj.set và file exam.exj chứa bộ đề nằm trong thư mục exams. Ở bản V3.15 file exam.exj.set chưa được crk nên khi chạy sẽ đòi Authorize code.

Cách làm khá đơn giản như sau:

Bước 1: Bạn chạy bản crk ver 3.13 trước để bỏ qua quá trình nhập Authorize code trước. Khi màn hình hiện lên bạn cứ để đó không mở gì cả.

Bước 2: Bạn chép 2 file exam.exj.set và exam.exj của bản v3.15 đè lên v3.13. Lưu ý lúc này chương trình P4 S vẫn phải chạy, không được tắt đi.

Bước 3: Quay lại chương trình P4 S đang chạy bạn chọn Practice Exam. Khi này bạn mở ra sẽ thấy bộ đề 254 câu cũ. Cứ yên tâm. End exam rồi mở lại.

Nếu thần chú đúng thì phép lại sẽ xuất hiện. :X

Nếu bạn tắt chương trình đi khi mở lại sẽ yêu cầu nhập lại Authorize code. Đây chỉ là cách bypass tạm thời thôi, chép 2 file exam.exj.set và exam.exj của bản v3.13 thì chương trình sẽ trở lại từ đầu :)

Thiệt ko đó , cách của bạn phi thực tế wá vậy ? Gì mà phép lạ sẽ xảy ra là sao ?
    :Xhọc học nữa học mãi , trường này đuổi thì wa học trường khác ...:X:X

Comment

Đó là cách nhanh nhất hiện giờ để sử dụng bộ đề này. Có thể sử dụng Virtual Exam và Practice Exam bình thường. Nếu bạn thấy ko chắc thì đợi bản crk chính thức rồi dùng. Bạn xem các câu thi có giống ko vì thấy cũng ko hơn là bao nhiêu

Last edited by SonEx; 18-08-2008, 08:49 PM.

Comment

bạn ơi! có làm được đâu! nó vẫn đòi code như thường~~! giúp với! bạn có thể gửi bản đã unlock được ko? mail : rui_hunter_87@yahoo.com tớ cần gấp để học sắp thi rồi mà tự nhiên nó đổi đề!!~~
        Last edited by rui_hunter; 19-08-2008, 08:10 AM.

Comment

Originally posted by SonEx View Post
          Đó là cách nhanh nhất hiện giờ để sử dụng bộ đề này. Có thể sử dụng Virtual Exam và Practice Exam bình thường. Nếu bạn thấy ko chắc thì đợi bản crk chính thức rồi dùng. Bạn xem các câu thi có giống ko vì thấy cũng ko hơn là bao nhiêu

Đề thi khác hòan toàn

Comment

Cái này dùng được lun nè

Comment

Crack gì mà cực khổ vậy. Tui gửi cho các bạn rùi đó. Vào down chay thoải mái. Chỉ có điều ko bik Cisco có cho trong bộ đề này ko nữa :106:

Comment

Originally posted by onemore View Post
                Crack gì mà cực khổ vậy. Tui gửi cho các bạn rùi đó. Vào down chay thoải mái. Chỉ có điều ko bik Cisco có cho trong bộ đề này ko nữa :106:
                http://vnpro.org/forum/showpost.php?p=91077&postcount=8
                Theo mình nghĩ thì cái 3.15 này chỉ đc xem với tính chất tham khảo và cũng cố kiến thức thôi , vì thực sự cisco đã đổi đề rồi , cứ dựa vào pass 4 sure thì có thể là passnosure đó . Bây giờ việc tốt nhất cho những ai chuẩn bị thi là kỹ năng đọc thật tốt cùng với kiến thức căn bản vững vàng với 1 chút bình tĩnh thì okie thôi !
                Từ bây giờ các bạn nên nghĩ đến việc là xem pass 4 sure chỉ là đề tham khảo và nó chỉ giúp các bạn vững hơn và làm wen với việc ******** thôi .
                Chúc các bạn may mắn và thành công , thân chào :|

Comment

Originally posted by simon2308 View Post
                  Theo mình nghĩ thì cái 3.15 này chỉ đc xem với tính chất tham khảo và cũng cố kiến thức thôi , vì thực sự cisco đã đổi đề rồi , cứ dựa vào pass 4 sure thì có thể là passnosure đó . Bây giờ việc tốt nhất cho những ai chuẩn bị thi là kỹ năng đọc thật tốt cùng với kiến thức căn bản vững vàng với 1 chút bình tĩnh thì okie thôi !
                  Từ bây giờ các bạn nên nghĩ đến việc là xem pass 4 sure chỉ là đề tham khảo và nó chỉ giúp các bạn vững hơn và làm wen với việc ******** thôi .
                  Chúc các bạn may mắn và thành công , thân chào :|
                  oh thế khác cả câu Lý thuyết ah...nếu khác lab thì ok. chẳng vấn đề j..:)

Comment

Originally posted by conan1412v View Post
                    oh thế khác cả câu Lý thuyết ah...nếu khác lab thì ok. chẳng vấn đề j..:)
                    Tất nhiên là ko phải khác hòan tòan những câu lý thuyết nhưng mình muốn nhấn mạnh là trong đề mới tỉ lệ câu giống trong pass 4 s chỉ khỏang 10-15 trở lại thôi , cao lắm là 15 câu , nhưng theo mình nghĩ là 10 .
                    Lap thì bạn nào làm lap nhiều và hiểu thì okie ko phải nói nữa .
                    Àh 1 vấn đề nữa là phải đọc hiểu nhé .
                    Thân

Comment

Down thử cái này xem.Khong cần crack và mình nghĩ là nó dùng được.

Comment

quan trong la lam sao down duoc ban chua crack ??? help !!!

Comment

Working...
                        X