• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lập nhóm tự học chứng chỉ CCNP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lập nhóm tự học chứng chỉ CCNP

Chào các bạn,
    Mình muốn tự học và luyện thi CCNP. Các bạn nào cùng nguyện vọng mình họp thành nhóm để học nhé.
    Mong nhận được hồi âm từ các bạn
    Số đt của mình 0903882415 Hùng
    Cảm ơn

Bạn ở đâu vậy ?

Comment

Mình ở HCM. Bạn ở đâu vậy. Cho mình số đt nhé.

Comment

mình ở Hà Nội cơ bạn tìm hiểu kinh nghiệm tự học ccnp chưa chia sẻ cho mình với . Mình vừa kết thúc khóa ccna đang có ý định tự học ccnp ngoài video vnpro ra phần mềm gì nữa không bạn ????

Comment

Originally posted by hungdd View Post
          Chào các bạn,
          Mình muốn tự học và luyện thi CCNP. Các bạn nào cùng nguyện vọng mình họp thành nhóm để học nhé.
          Cảm ơn
          mình ở Hà Nội cơ bạn tìm hiểu kinh nghiệm tự học ccnp chưa chia sẻ cho mình với . Mình vừa kết thúc khóa ccna đang có ý định tự học ccnp ngoài video vnpro ra phần mềm gì nữa không bạn ????

Comment

Originally posted by kem_92 View Post
            Phần mềm GNS3.
            Chương trình thì Cisco.
            Sách thì google.

Comment

Originally posted by hungdd View Post
              Chào các bạn,
              Cảm ơn
              đã inbox cho bác

Comment

"Lập nhóm tự học chứng chỉ ccnp" nếu để lấy chứng chỉ thì chỉ cần chút kiến thức CCNA + **** là xong. còn để lấy kiến thức thì trước tiên CCNA căn bản là quan trong nhất + mấy quyển sách CCNP là có thể tự cày. CCNA khó hơn rất nhiều so với CCNP
                Last edited by p_bau03; 13-06-2014, 12:37 PM.
                CCXX*

Comment

Originally posted by p_bau03 View Post
                  "Lập nhóm tự học chứng chỉ ccnp" nếu để lấy chứng chỉ thì chỉ cần chút kiến thức CCNA + **** là xong. còn để lấy kiến thức thì trước tiên CCNA căn bản là quan trong nhất + mấy quyển sách CCNP là có thể tự cày. CCNA khó hơn rất nhiều so với CCNP
                  Bạn học xong CCNP rồi à :)

Comment

Originally posted by Kid_Net View Post
                    Phần mềm GNS3.
                    Chương trình thì Cisco.
                    Sách thì google.
                    nói như bạn thì ai cũng biết.Tác dụng của bạn lập nhóm để làm gì ?????

Comment

Originally posted by kem_92 View Post
                      nói như bạn thì ai cũng biết.Tác dụng của bạn lập nhóm để làm gì ?????
                      Mình trả lời như câu hỏi của bạn. Bạn hỏi cần phần mềm gì ?
                      Biết rồi thì học đi thôi. Có gì thì hét lên hỏi và mọi người vào thảo luận.
                      Học nhóm cũng vậy thôi, chia sẻ những gì mình biết cho người khác. Đưa ra một vấn đề và cùng nhau thảo luận, giải quyết vấn đề.
                      Còn bác hỏi không rõ ràng thì biết trả lời thế nào bây giờ.
                      Thiệt là hay, bó tay.

Comment

Không biết nhóm giờ còn học không, mình tham gian với :)
                        Mình vừa pass CCNA xong và muốn tự học lên CCNP, mong học hỏi từ các bạn.

Comment

Originally posted by thanhtin1308 View Post
                          Không biết nhóm giờ còn học không, mình tham gian với :)
                          Mình vừa pass CCNA xong và muốn tự học lên CCNP, mong học hỏi từ các bạn.
                          nếu học cùng pm mình nhé

Comment

mình ở HN, các bạn lập nhóm thì cho mình join với nhé. email của mình: networkgns3@gmail.com

Comment

Originally posted by giangdv View Post
                              mình ở HN, các bạn lập nhóm thì cho mình join với nhé. email của mình: networkgns3@gmail.com
                              em cũng vừa pass ccna xong. hay là 3 anh em mình tổ chức nhóm đi. em cũng ở hà nội ạ.Mấy anh để lại số liên lạc nhé
                              Số em là 0982140291
                              Gmail:giathieungoc@gmail.com

Comment

Working...
                              X