• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tổng Quan Về Mạng Không Dây

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

A gi oi . E dang rat can tai lieu : tong quan mang LAN khong day(WLAN), a cho e xin mot it di, cang nhiu cang it .HIHI. Thanks! Mail cua e la : thinh_hc4b@yahoo.com.vn

Comment

xin chào.
      xin các pro cho em tài liệu về bảo mật mạng không dây với. Em đang rất cần. Thank
      mail: ngua_via@yahoo.com
      Last edited by ngua_via; 08-03-2010, 09:43 AM.

Comment

cảm ơn anh Đặng Hoàng Khánh và các thành viên trong BQT rất nhiều, em rất may mắn khi đc làm thành viên của vnpro.org. em cũng đang làm đồ án về mạng không dây, các anh có tài liệu về chuẩn 802.11 (các frames, ảnh hưởng,.....)thì xin các anh chút thời gian gởi cho em nhé! em cám ơn các anh rất nhiều.
        thư của em là thienthan.gaycanh1502@gmail.com hoặc lqkhiet1502@gmail.com. Một lần nữa xin cảm ơn các anh

Comment

cái này là để tránh nhiễm sóng đó. Do sóng truyền là sóng radio.

Comment

Các bro cho em xin tài liệu về các kiểu chứng thực bằng Server Radius với . . . . Cần gấp gấp . .!!!
            Last edited by vobang; 21-06-2012, 07:56 AM.

Comment

Kênh thiết lập cho các Access Point phải lệch nhau 5 kênh để tránh tình trạng giao thoa sóng làm mất tín hiêu sóng tại khu vục giao thoa

Comment

Working...
              X