• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin các bác cho em ý kiến

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin các bác cho em ý kiến

em dang làm dề tài thực tập "tìm hiểu và triển khai các giao thức dịnh tuyến trên ipv6 "
    trong dề tài này em tập trung nói về
    ipv6
    ospfv3 :các loại gói tin ,các lsa ,dịnh tuyến giữa các area ,virtual link ..
    eigrp for ipv6
    ripng
    các tunnel để 2 vùng ipv6 có thể giao tiếp duoc voi nhau
    redistribute giữa các giao thức

em tính phát triển thêm dề tài này dể làm luận văn tốt nghiệp luôn nhưng chua nghĩ ra hướng phat triển ra sao ,em dự dịnh phát triển thêm distribute list dể lọc route ,dùng route map dể điều khiển phân phối redistribute ,và policy base routing dể dịnh hướng đường di cho route
    bác nào có cao kiến gì hay cho em thêm ý kiến dể em tim hiểu và phát triển thêm

Làm theo hướng ứng dụng được không bạn ơi? Cho một mang doanh nghiệp, bạn có thể đánh giá được là hệ thống mạng đó có sẵn sàng cho IPv6 được không?
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Em chào Thầy, một hệ thống mạng được coi là sẵn sàng cho IPv6 thì cần đáp ứng được những tiêu chí nào Thầy? Em cảm ơn Thầy.

Comment

Working...
      X