• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lab SNRS thiếu trang

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lab SNRS thiếu trang

mình có mua cuốn lab snrs của vnpro nhưng các trang 66,67,70,71,74,75,78,79 trắng tinh.mình ở hà nội nên không tiện đến đổi.mong vnpro có thể scan những trang đó và upload lên cho mình với được không?
    Last edited by ngoclinhdtdd; 12-03-2010, 09:40 PM.

Hi bạn

VnPro sẽ gửi miễn phí cho bạn một quyển sách khác. Bạn cung cấp địa chỉ của bạn ở Hanoi để các chị admin gửi ra sớm.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

tiên thể anh cho hỏi trung tâm còn cuốn ccnp:bcmsn,ont,iscw và ccie written không để e đặt mua gửi luôn thể

Comment

Các sách bạn nói đến vẫn còn.

Cám ơn bạn. Chúc cuối tuần vui vẻ.
        Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Comment

cảm ơn anh nhiều.anh cho em số di động của bạn nào phụ trách về bán sách để e liên lạc và biết cách giao dịch

Comment

Hỏi lại a Minh một chút về sách lab của vnpro

Hôm trước mình có phản ánh về việc có mua cuốn ccsp labpro snrs bị mấy trang trắng tinh.Người nhà của mình lúc nãy có đến mua thêm 3 cuôn sách ccnp nữa đồng thời hỏi về cuốn ccsp bị lỗi nhưng không được giải quyết.Vì mình ở hà nội phải nhờ người nhà mua và gửi ra nên không tiện đến đổi được.Mình cũng không yêu cầu nhiều mà vnpro có thể scan những trang thiếu và upload lên cho mình cũng được.Còn như a Minh nói sẽ gửi quyển mới mình thiết nghĩ hơi tốn kém.Cái mình buồn cho vnpro là cả trung tâm lớn thế mà lúc nãy người nhà mình đến cũng chỉ yêu cầu phôto mấy trang thiếu gửi cho mình nhưng không hiểu là không có máy phôto thật hay là gây khó dễ mà không thể giải quyết là photo cho mình mấy trang thiếu.Mong sớm nhận được hồi đáp của a Minh hoặc vnpro

Comment

Cám ơn bạn đã phản hồi. Thật tình tôi không biết việc người nhà của bạn đến đổi sách nhưng không được.

Xin bạn cho địa chỉ chính xác của bạn ngoài Hà nội để bộ phận Admin gửi quyển khác ra cho bạn.

Cám ơn bạn

Comment

Có 1 bạn của vnpro đã gọi điện cho mình và mình cũng đã cho địa chỉ để gửi.Mong sớm nhận được sách của trung tâm

Comment

Mình đã nhận được sách của trung tâm gửi ra.rất cảm ơn trung tâm

Comment

Working...
                  X