• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thiết Lập DNS Server Trên IPV6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thiết Lập DNS Server Trên IPV6

Mình đang làm đề tài tốt nghiệp DH về cách Triển Khai Dịch Vụ DNS trên môi trừong hỗn hợp IPV6 và IPV4.Mong bạn nào đã tìm hiểu về vấn đê này rồi cung cấp tài liệu cho mình tham khảo thêm!!Mình cũng đang tìm Phần Mềm DNS Server của hãng thứ 3 có hỗ trợ IPV6!!Bạn nào có thì gởi cho mình nhen!!!Cám ơn các bạn rất nhiều!!!

bạn xem chương 5 hướng dẫn cách triển khai DNS trong môi trường IPv6 của quyển sách đính kèm.
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

cám ơn anh Minh nhé !

cám ơn anh Minh nhé !

em cũng đang nghiên cứu về món IPv6, dự định của em sẽ làm hoàn chỉnh về nó, tức là gồm cả triển khai.

Comment

Originally posted by trung253alvs View Post
        Mình đang làm đề tài tốt nghiệp DH về cách Triển Khai Dịch Vụ DNS trên môi trừong hỗn hợp IPV6 và IPV4.Mong bạn nào đã tìm hiểu về vấn đê này rồi cung cấp tài liệu cho mình tham khảo thêm!!Mình cũng đang tìm Phần Mềm DNS Server của hãng thứ 3 có hỗ trợ IPV6!!Bạn nào có thì gởi cho mình nhen!!!Cám ơn các bạn rất nhiều!!!
        Hiện nay tất cả các phần mềm DNS server đều có hỗ trợ IPv6. Phổ biến nhất thì vẫn là BIND thôi. Mà bạn làm đề tài tốt nghiệp thế thì hơi nhỏ nhỉ?

Comment

Working...
        X