• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu về triển khai IPv6 tại VIệt Nam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu về triển khai IPv6 tại VIệt Nam

Mình đang làm đồ án tốt nghiệp về ipv6 và triển khai ipv6 tịa Việt Nam. Về triển khai mình làm về triển khai IPv6 tại ISP Netnam. trong đó cần triển khai mạng biên, mạng lõi, mạng truy nhập... mình vẫn chưa hiểu hết được.AI có tài liệu gì liên quan cho mình xin với.!
    Thanks All!

Ở netnam ai là người hướng dẫn bạn làm đề tài này hãy hỏi họ về ý tưởng triển khai...chí ít bạn phải nắm ý tưởng và trả lời câu hỏi vì sao người ta triển khai Tunnel Broker ? Mục đích và ký thuật chính là gì.
    Nếu uyển chuyển bạn có thể làm 1 bài Lab về dịch vụ Tunnel Broker từ a tới ă trên GNS3 theo mô hình đang triển khai tại VN.
    Theo lối dẫn-Ngẫng nhìn thầy-Đi theo thầy-Nhìn thấu thầy-và Trở thành thầy.

Comment

bạn có thể gợi ý mình phần mục đích được không?

Comment

Working...
      X