• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu và Kinh Nghiệm Học CCSP !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu và Kinh Nghiệm Học CCSP !

Mình đang dự dịnh học về CCSP . Nhưng hiện tại đang không có tài liệu về nó.
    Các bạn nào đang luyện hoặc chuẩn bị giống mình xin chia sẻ kinh cho mình với + tài liệu . Ngoải những tài liệu các môn dưới mình cẩn đọc những tài liệu nào nữa ? Share cho mình tài liệu với. Xin cảm ơn nhiều !

642-552 SND Or 642-551 SND Last day to test 12/31/06 Securing Cisco Network Devices (SND)
    642-502 SNRS Securing Networks with Cisco Routers and Switches (SNRS)
    642-522 SNPA Securing Networks with PIX and ASA (SNPA)
    642-532 IPS Implementing Cisco Intrusion Prevention System (IPS)
    642-511 CSVPN Securing Hosts Using Cisco Security Agent
    OR
    642-511 CSVPN Cisco Secure Virtual Private Networks (CSVPN)

Các đại ca, bô lão. Không ai vào comment ạ? em cũng đang muốn học CCSP nhưng muốn các đại ca tư vấn chút (^_^)
    Nhiệt tình + Không biết >> Phá hoại

Comment

Sách giáo khoa CCSP trọn bộ - phiên bản hiện hành

Link bên dưới chứa các sách học các môn CCSP cập nhật vào T5/2008

Sell your car, or browse our inventory of 30,000+ nationwide vehicles to buy your next car from Driveway.

Chúc bạn thành công.

Comment

Giúp em với đi mọi người ơi

Thưa bác ! sao em vô download mà nó chỉ cho download được 2 file ah. Làm sao em mới có thể download được các file còn lại đây ? Bác giúp em với. Em đang rất cần . hic hic

Comment

Bạn thử dùng Internet Explorer down xem nhé.
          Hình như Firefox chạy hay bị lỗi gì đó.

Thân

Comment

Tại sao lần nào down, cái site driveway.com cũng thông báo đã down 2 file trong ngày, kể cả ngày chưa down file nào.
            Làm sao có thể down được từ site này, ai biết chỉ cho với.
            Cảm ơn.

Comment

Help

Không down được. Các Bác post lại tài liệu về khóa học CCSP cái. Em đang rất cần.
              Thanks before!

Comment

Chào bạn Loop,

Bạn vui lòng cho Hiền địa chỉ mail của bạn, Hiền sẽ gửi chương trình CCSP đầy đủ các module cho bạn tham khảo nhé!

Hay bạn có thể pm cho Hiền qua YM nếu cần thông tin gì về các khóa học Cisco nhé!
                Thanks bạn:)
                Nong Thi Thu Hien
                thuhien@vnpro.org
                Tel: 35124257 - 01264.307.410
                YM: wind_langthang915@yahoo.com

Viet Professionals Co. Ltd. VnPro ®
                ---------------------------------------
                149/1D Ung Văn Khiêm P25 Q.Bình thạnh TPHCM
                Tel: (08) 35124257
                Fax: (08) 5124314
                Support Forum : http://www. vnpro.org
                Live Chat http://vnpro.org/forum/image.php?u=2...ine=1233770177 : http://www.vnpro.vn/support
                Blog VnPro : http://www.vnpro.org/blog
                Cộng Đồng Mạng Không Dây Việt Nam

Comment

4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

Comment

để học CCSP em có cần phải học một khóa về security ko các bác ? hiện giờ em chưa có kiến thức nhiều về security mong mọi người giúp đỡ

Comment

Originally posted by masterlinh2008 View Post
                      để học CCSP em có cần phải học một khóa về security ko các bác ? hiện giờ em chưa có kiến thức nhiều về security mong mọi người giúp đỡ
                      Hình như phải qua CCNA Security thì phải. Qua cái đó thì ổn để học CCSP rùi :)
                      Update in progress, Please wait ...

Comment

Working...
                      X