• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Toi want find Software

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Toi want find Software

Xin chi giup toi tim nhung trang web ma viet bang tieng viet do nhe. Toi muon tim 1 vai software noi ve cach lam phim tu video sang dia CD (chang han nhu lam dau bang cho nhung dam tiec) , co dia chi nao noi ve sach do ko va phan mem lam dau bang CD , a` nho la trang web viet bang tieng viet nhe vi :( hihihihii tieng Anh minh hoi bi d :twisted: ehehheheh
    Khong co viec gi kho
    Chi so long khong ben

www.ktlehoan.com , www.phphuoc.com , www.vinaseek.com ( search giống như google ) , www.home.netnam.vn , mà nè , học về máy tính thì chịu khó trao dồi ngôn ngữ đi nhé , nhất là English đó ! Mình chỉ biết có bấy nhiêu thôi , bạn nào có biết gì thêm thì vui lòng post thêm nữa nhé !
    Vietnamese Professionals (VnPro)
    Tel: +84 8 5124257 - 5125314
    Fax: +84 8 5124314
    149/1D Ung Văn Khiêm, P25, Q. Bình Thạnh
    Tp.Ho Chi Minh
    http://www.chuyenviet.com

VnPro - The way to get knowledge

Comment

sẵn tiện mấy anh cho em hỏi luôn, có ai biết chỗ nào sang từ băng Video sang VCD ko? đừng chỉ em lại 'mấy tiệm đĩa BTX' nghen, cau đó em nghe quen lắm, cụ thể là chỗ nào mới được, chỗ nào mà mấy anh quen ấy, để người ta còn bớt cho em nữa.. hhehe.. với lại quan trọng là chỗ nào có chất lượng một chút ấy..
      hay là có anh VNPro nào có lòng hào hiệp giúp đỡ giùm bé thuỷ vớiiiiii....
      Truong Thanh Thuy
      University of Southern California
      Computer Engineering & Computer Science

Email: thuyusc@gmail.com
      Phone: 08.44585659

Comment

Thủy có thể vào trang web http://www.amnhacco.com tham khảo nhé. có cả giá cả đó

Comment

Re: Toi want find Software

nhutktv2002

Bạn muốn biết thông tin gì về sang băng đĩa có thể hỏi trong này, hy vọng mình sẽ có câu trả lời cho bạn. Hiện giờ thì mình có thể thâu hoặc sang VCD hay la DVD. Thâu từ TV ra VCD hoặc DVD.v.v..........

Comment

Working...
          X