• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost Multicast Server.........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost Multicast Server.........

Lại làm phiền tới các bạn rồi ! Có ai biết link nào để load trương trình Ghost Server không ? Mình tìm hoài nhưng không thấy, hoặc có thể nói tên trương trình Ghost Multicast cũng được :wink:

Symantec Norton Ghost Corporate Edition 7.5.0.335
    version này khá phổ biến
    bạn có thể tìm mua tại các tiệm dĩa CD ở đuờng Tôn thất Tùng & Bùi Thị Xuân HCMC
    Huỳnh Chí Đại

Comment

Norton Ghost 2003

Comment

Không biết sao Norton Ghost 2003 mình thấy chỉ có Peer to Peer thôi trong khi mình muốn là Multicast cơ ! Theo mình được biết thì Peer to Peer thi 2 máy cùng chạy Dos mà cái mình cần là 1 máy chạy Win và 1 chạy Dos. Ngoài ra thì Norton Ghost 2003 còn nhiều chức năng khác nữa nhưng lại không có cái mình cần.
        Chipchip có sử dụng Symantec Norton Ghost Corporate Edition 7.5.0.335 qua chưa ? Hay là nó như Norton Ghost 2003 thì chắc là mình tức chết wa'''' vì mình không có thời gian ra BTX mà chỉ nhờ ban mua dzùm thôi ! :P

Comment

Working...
        X